Posted on: June 15th, 2026
>
<li>
<p>WANAFUNZI na watumishi wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) leo wameshiriki mazoezi ya yoga yaliyofanyika katika viwanja vya Taasisi hiyo, ikiwa ni sehemu ya maandalizi ...
Posted on: June 14th, 2026
Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo imesema itaendelea kutoa ushirikiano wa karibu katika kuhakikisha Tamasha la Utamaduni la Bulabo linafanyika kila mwaka ili kulinda urithi na utamaduni.</...
Posted on: June 14th, 2026
Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) itashiriki maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa Umma yatakayofanyika kuanzia tarehe 16 hadi 23 Juni 2026 katika Viwanja vya Chinangali Park, jijini Dodoma...